Wanda ya auri ’yar tsana shekaru 6 har yanzu yana son matarsa
Wani ɗan ƙasar Japan mai suna Akihiko Kondo, wanda ya auri ’yar tsana mai siffar fitacciyar mawaƙiyar nan mai suna Hatsune Miku da ake sakawa a sautuk ...
Wani ɗan ƙasar Japan mai suna Akihiko Kondo, wanda ya auri ’yar tsana mai siffar fitacciyar mawaƙiyar nan mai suna Hatsune Miku da ake sakawa a sautuk ...
Ana sa ran cewa a gobe Litinin Shugaban Najeriya Bola Tinubu zai zarce birnin Cape Town na ƙasar Afirka ta Kudu daga Faransa. Wata sanarwa da mai maga ...
Obasanjo ya ce duk waɗannan shekaru da aka shafe bai san cewar Gowon ne, ya ceci rayuwarsa ba. ...
The House of Representatives member representing Pankshin/Kanke/Kanam (PKK) Federal Constituency in Plateau State, Yusuf Adamu Gagdi, has described hi ...
Former presidential candidate and former chieftain of the Peoples Democratic Party, PDP, Dr. Gbenga Hashim, has called on the Nigerian labour movement ...
Lagos businesswoman, Remi Odunsi, has declared her intention to contest for the House of Representatives seat for Kosofe Federal Constituency in Lagos ...