Ba mu biya ’yan bindiga kuɗi don yin sulhu ba — Uba Sani
Gwamnan ya ce babu ɗan bindigar da suka bai wa kuɗi domin ya ajiye makaminsa. ...
Gwamnan ya ce babu ɗan bindigar da suka bai wa kuɗi domin ya ajiye makaminsa. ...
Shugaba Emmanuel Macron na Faransa ya yi kira ga ɓangarorin da ke yaƙi da juna a ƙasar Syria da su mayar da wukakensu kube. Ya buƙaci a maido da zaman ...
Tsohon Shugaban Najeriya, Janar Yakubu Gowon, ya bayyana yadda ya haƙurƙurtar da marigayi Janar Sani Abacha a kan kada ya kashe takwaransa, Olusegun O ...
The new minister of Housing and Urban Development, Engr. Muttaqa Rabe Darma, on Monday said properties worth N25 million and above in Abuja and other ...
The Nigerian Consulate in Johannesburg has condemned the killing of two Nigerians, Amaramiro Emmanuel and Ekpenyong Andrew, by South African National ...
Jihadists and Tuareg separatists in Mali have taken control of the key northern town of Kidal after coordinated attacks on strategic junta positions a ...