’Yan Jaridun Bauchi mutum 14 sun yi hatsari a bakin aiki
Tawagar da suke tafiya a ƙarƙashin jagorancin ƙaramin Ministan Raya Yankuna, Alhaji Uba Maigari Ahmadu a yayin da suke ziyara buɗewa da miƙa ayyukan d ...
Tawagar da suke tafiya a ƙarƙashin jagorancin ƙaramin Ministan Raya Yankuna, Alhaji Uba Maigari Ahmadu a yayin da suke ziyara buɗewa da miƙa ayyukan d ...
Sojojin sun yi artabu da ’yan bindigar ne da isar su, wanda hakan ya haifar musayar wuta inda aka kashe ɗan bindiga guda ɗaya. ...
Jami’in hulɗa da jama’a na hukumar, Saminu Yusif Abdullahi ya fitar lamarin na farko ya faru ne a Bachirawa, Kwanar Madugu, a ƙaramar hukumar Ungogo. ...
The Nigeria Security and Civil Defence Corps (NSCDC) in Gombe State has arrested five suspected members of motorcycle and gadget theft syndicates oper ...
Senator representing Delta North, Ned Nwoko, has rejected the result of the All Progressives Congress (APC) senatorial primary for the 2027 elections, ...
The African Democratic Congress (ADC) on Friday accused the Independent Corrupt Practices and Other Related Offences Commission (ICPC) of obstructing ...