Headlines

INEC ta sanar da ranar zaben kananan hukumomi a Abuja

INEC ta sanar da ranar zaben kananan hukumomi a Abuja

Hukumar Zaɓe ta Ƙasa (INEC) ta tabbatar da cewa zaɓen ƙananan hukumomin Babban Birnin Tarayya (FCT) zai gudana a ranar Asabar, 21 ga watan Fabrairu, 2 ...

An kama ɗan China kan zargin yi wa mace fyade a wajen fasa dutse

An kama ɗan China kan zargin yi wa mace fyade a wajen fasa dutse

An kama wani ɗan ƙasar China mai shekaru 59 bisa zargin yi wa wata mata fyade a  wani wajen fasa dutse da ke yankin Kobape a jihar Ogun. ...

Najeriya da Faransa sun ƙulla yarjejeniyar yaƙi da matsalolin tsaro

Najeriya da Faransa sun ƙulla yarjejeniyar yaƙi da matsalolin tsaro

Najeriya da Faransa sun amince da karfafa haɗin gwiwar tsaro tsakaninsu a matsayin wani ɓangare na ƙoƙarin magance matsalolin tsaro da kuma ƙarfafa za ...

EFCC Arraigns Man Over Alleged N3.5m Job Scam in Gombe

EFCC Arraigns Man Over Alleged N3.5m Job Scam in Gombe

The Economic and Financial Crimes Commission (EFCC), Gombe Zonal Directorate, has arraigned one Dalhatu Yahaya before Justice A.M. Yakubu of Gombe Sta ...

Kano HR Fusion by Jobberman Champions Women’s Participation in Workforce

Kano HR Fusion by Jobberman Champions Women’s Participation in Workforce

‎Jobberman, in partnership with the Mastercard Foundation, on Tuesday, May 19, 2026, concluded the Kano HR Fusion, convening leading employers, HR pro ...

Daily Trust Foundation donates food items to Abuja, Kaduna orphanages

Daily Trust Foundation donates food items to Abuja, Kaduna orphanages

The Daily Trust Foundation, the corporate social responsibility arm of Media Trust Group, publishers of Daily Trust titles, Aminiya newspaper, Trust T ...