An gano wurin da ’yan bindiga ke tsare da ɗalibai 25 da aka sace a Kebbi
“A yanzu haka muna a matakin ɗaukar tsattsauran mataki cikin hikima, domin tabbatar da cewa babu wata illa da za ta same su.” ...
“A yanzu haka muna a matakin ɗaukar tsattsauran mataki cikin hikima, domin tabbatar da cewa babu wata illa da za ta same su.” ...
Za a rufe dukkan tashoshin wutar lantarki a sassan ƙasar, muddin ba a ɗauki matakin hukunta masu laifin ba. ...
Kwalejin Nazarin Aikin Jinya da Ungozoma da ke Birnin Kebbi ce kaɗai ba ta cikin jerin makarantun da aka rufe. ...
Nigeria may be on the verge of its most consequential capital market event in years as the Dangote Refinery prepares a public share offering that cou ...
Ahead of the presidential primary election of the African Democratic Congress (ADC), major youth leaders across the 17 Local Government Areas of Enugu ...
A chieftain of the National Democratic Congress (NDC) in Delta State, Chief James Onosakponome, has urged former Deputy President of the Senate, Ovie ...