Headlines

Atiku ya nemi a ayyana dokar ta-ɓaci kan satar ɗalibai a Najeriya

Atiku ya nemi a ayyana dokar ta-ɓaci kan satar ɗalibai a Najeriya

Atiku ya ce lokaci ya yi da gwamnatin tarayya za ta ɗauki matakin kawo ƙarshen hare-haren. ...

Gwamnati ta ba da umarnin rufe makarantun kwana 47 a faɗin Najeriya

Gwamnati ta ba da umarnin rufe makarantun kwana 47 a faɗin Najeriya

Hare-haren ‘yan bindiga na ci gaba da tsananta yayin da suke ci gaba da sace ɗalibai. ...

Ɗalibai 215 da malamai 12 aka sace a Makaranta a Neja — CAN

Ɗalibai 215 da malamai 12 aka sace a Makaranta a Neja — CAN

Da misalin ƙarfe 2 na dare ne ’yan bindigar suka kai harin, inda daga bisani suka loda ɗaliban da malaman a cikin wata babbar mota da suka ƙwace a yan ...

Zulum presents Borno APC guber candidate to Tinubu

Zulum presents Borno APC guber candidate to Tinubu

Borno State Governor, Prof Babagana Umara Zulum, has presented Engr Mustapha Gubio, gubernatorial candidate of the All Progressives Congress (APC) to ...

DOUBLE LOSS: Politicians Who Quit Tinubu’s Cabinet But Lost 2027 Tickets

DOUBLE LOSS: Politicians Who Quit Tinubu’s Cabinet But Lost 2027 Tickets

What appeared to be bold political calculations by some members of President Bola Tinubu’s cabinet ahead of the 2027 general elections has, for many o ...

Tinubu didn’t make Buhari President, says Amaechi

Tinubu didn’t make Buhari President, says Amaechi

Former Minister of Transportation, Rotimi Amaechi, has challenged President Bola Tinubu’s assertion that he was chiefly responsible for the election o ...