Sace ɗalibai: Tinubu ya bai wa Ministan Tsaro umarnin tarewa a Kebbi
Shugaban Ƙasa Bola Tinubu ya umarci Ƙaramin Ministan Tsaro, Bello Matawalle, da ya koma jihar Kebbi da aiki sakamakon sace ɗalibai ’yan mata 25 da was ...
Shugaban Ƙasa Bola Tinubu ya umarci Ƙaramin Ministan Tsaro, Bello Matawalle, da ya koma jihar Kebbi da aiki sakamakon sace ɗalibai ’yan mata 25 da was ...
’Yan bindigar da suka yi garkuwa da masu ibada a cocin Christ Apostolic Church da ke Eruku, a jihar Kwara, sun nemi Naira miliyan 100 a matsayin kudin ...
’Yan bindiga sun kai hari makarantar Katolika ta St. Mary da ke cikin yankin Papiri a ƙaramar hukumar Agwara ta Jihar Neja, sannan suka sace ɗalibai d ...
Nigeria may be on the verge of its most consequential capital market event in years as the Dangote Refinery prepares a public share offering that cou ...
Ahead of the presidential primary election of the African Democratic Congress (ADC), major youth leaders across the 17 Local Government Areas of Enugu ...
A chieftain of the National Democratic Congress (NDC) in Delta State, Chief James Onosakponome, has urged former Deputy President of the Senate, Ovie ...