Headlines

Kisan Kiristoci: Lauyoyi sun nemi Gwamnatin Tarayya ta tattauna da Amurka

Kisan Kiristoci: Lauyoyi sun nemi Gwamnatin Tarayya ta tattauna da Amurka

Lauyoyin su ce akwai buƙatar amfani da hanyar diflomasiyya don warware wannan matsala. ...

Kisan Kiristoci: Ba zan yaƙi ƙasar iyayena kan labaran ƙarya ba — Sojan Amurka

Kisan Kiristoci: Ba zan yaƙi ƙasar iyayena kan labaran ƙarya ba — Sojan Amurka

Sulaiman ya ce duk da ya yi rantsuwar kama aiki, amma ba zai yaƙi ƙasar iyayensa ba. ...

Tsaro: Taimakonmu Amurka ya kamata ta yi maimakon barazana — Kwankwaso

Tsaro: Taimakonmu Amurka ya kamata ta yi maimakon barazana — Kwankwaso

Kwankwaso ya buƙaci ‘yan Najeriya du haɗa kansu maimakon bai wa wasu damar raba su. ...

Another Fubara joins Rivers Gov’Ship race after withdrawal of Governor

Another Fubara joins Rivers Gov’Ship race after withdrawal of Governor

Barely few hours after the governor of Rivers State, Sir Siminalayi Fubara, dropped his re-election bid, a man who shares same surname with him, joine ...

Adamawa: Comrade Mustapha withdraws from APC guber race

Adamawa: Comrade Mustapha withdraws from APC guber race

Ahead of the All progressives Congress (APC ) governorship primaries in Adamawa State scheduled for Thursday, a contender, Comrade Mustapha Salihu, ha ...

UPDATED: Tinubu names 39-year-old Prof JAMB registrar as Oloyede bows out

UPDATED: Tinubu names 39-year-old Prof JAMB registrar as Oloyede bows out

President Bola Ahmed Tinubu has appointed Professor Segun Aina as the new Registrar of the Joint Admissions and Matriculation Board (JAMB). Aina, who ...