Headlines

Kisan Kiristoci: Za mu kai hari Najeriya — Trump

Kisan Kiristoci: Za mu kai hari Najeriya — Trump

Za mu shiga wannan ƙasƙantacciyar ƙasar, cike da ƙarfin gwiwa domin kawar da ’yan ta’adda masu zafin kishin Musulunci. ...

Jamus ta shiga sahun ƙasashen da ke neman kawo ƙarshen yaƙin Sudan

Jamus ta shiga sahun ƙasashen da ke neman kawo ƙarshen yaƙin Sudan

Rikicin Sudan ya samo asali ne daga saɓani kan yadda za a haɗa rundunar RSF da sojojin ƙasar bayan juyin mulkin 2021. ...

Tinubu zai gana da Trump kan zargin kisan Kiristoci a Nijeriya 

Tinubu zai gana da Trump kan zargin kisan Kiristoci a Nijeriya 

Ganawar shugabannin biyu za ta gudana “ko dai a Fadar Shugaban Kasa ta Abuja, ko a Fadar White House da ke Washington.” ...

Senate: Igala Elders Defend Chief Erico’s Heritage, Sound Alarm Against Ethno-Political Division

Senate: Igala Elders Defend Chief Erico’s Heritage, Sound Alarm Against Ethno-Political Division

Concerned stakeholders in the Igala nation have issued a stern warning against the rising tide of ethnic profiling and divisive rhetoric currently pla ...

Kaduna ALGON Dismisses Claims of Local Government Funds Diversion

Kaduna ALGON Dismisses Claims of Local Government Funds Diversion

The Association of Local Governments of Nigeria (ALGON), Kaduna State Chapter, has firmly dismissed as false, mischievous and politically motivated a ...

PDP Primaries: Turaki Maituta emerges Senatorial candidate in Zamfara

PDP Primaries: Turaki Maituta emerges Senatorial candidate in Zamfara

The Peoples Democratic Party (PDP) in Zamfara State has concluded its senatorial primary election for the Zamfara Central Senatorial District, with Dr ...